Aidha. Rais Dkt. Mwinyi aliyeongozana na Mkewe Mama Mariam
Mwiny1 alitumia fursa hiyo kufikisha Salamu za pole kwa niaba ya
Wananchi wa Zanzibar kwa Familia ya Marehemu, Rais wa Jamhuri wa
Muungano wa Tanzania, Ndugu, Jamaa na Marafiki kwa kuondokewa
na kipenzi chao ambaye alisifika kwa Upole wake, Ucheshi. Nidhamu
na Uwajibikaji katika kazi za Kujenga Taifa.

Bwana Alitoa, Bwana Ametwaa, Jina Lake Lihimidiwe.

Abdul Van Mohamed,
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais. Ikulu.
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