ORODHA YA BARAZA LA MAWAZIRI WA SERIKALI YA MAPINDUZI
YA ZANZIBAR AWAMU YA NANE

1. Afisi ya Rais
I Afisi ya Rais, Uchumi na Uwekezaji

Mheshimiwa Mudrik Ramadhan Soraga

ii. Afisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Idara Maalum za
SMZ

Mheshimiwa Masoud Ali Mohamed

lii. Afisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala
Bora

Mheshimiwa Haroun Ali Suleiman.

iv. Afisi ya Rais, Fedha na Mipango

Mheshimiwa Jamal Kassim Alj

2. Afisi ya Makamo wa Pili wa Rais, Sera, Uratibu na Baraza
la Wawakilishi
Mheshimiwa Dk. Khalid Salum Mohammed

3. Wizara ya Kilimo, Umwagiliaji , Maliasili na Mifugo

Mheshimiwa Dk. Soud Nahoda Hassan

4. Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali

Mheshimiwa Simai Mohamed Said
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5. Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo
Mheshimiwa Tabia Mwita Maulid

6. Wizara ya Biashara na Maendeleo ya Viwanda

7. Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makazi

Mheshimiwa Riziki Pembe Juma

8. Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Jinsia na Watoto

9. Wizara ya Utalii na Mambo ya Kale
Mheshimiwa Lela Mohamed Mussa

10. Wizara ya Ujenzi, Mawasiliano na Uchukuzi

Mheshimiwa Rahma Kassim Al

11. Wizara ya Uchumi wa Buluu na Uvuvi

Mheshimiwa Abdalla Hussein Kombo

12. Wizara ya Maji na Nishati

Mheshimiwa Suleiman Masoud Makame
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