TAARIFA KWA VYOMEBO VYA HABARI

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali Mwinyi amefanya Uteuzi wa
Mwenyekiti wa Bodi, Wakurugenzi mbali mbali na Katibu wa
Kamisheni ya Utumishi kama ifuatavyo:-

1)

2)

3)

4)

S)

6)

Kanali Mstaafu Said Ali Hamad ameteuliwa kuwa
Mwenyekiti wa Bodi ya Wakala wa Ulinzi wa JKU.

Ndugu Siyajabu Suleiman Pandu ameteuliwa kuwa
Mkurugenzi wa Uratibu wa Shughuli za Serikali Katika
Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais.

Ndugu Khalid Bakar Hamran ameteuliwa kuwa Mratibu
Mkuu wa Afisi ya Uratibu wa Shughuli za SMZ - Dodoma
Katika Ofisi ya Makamu wa Pili wa Rais.

Ndugu Khamis Haji Juma ameteuliwa kuwa Mkurugenzi
wa Uendeshaji na Utumishi Katika Ofisi ya Makamu wa
Pili wa Rais.

Ndugu Khatib Suleiman Khatib ameteuliwa kuwa
Mkurugenzi wa Idara ya Nyaraka na Kumbukumbu.

Ndugu Kubingwa Mashaka Simba ameteuliwa kuwa
Katibu wa Kamisheni ya Utumishi wa Umma.

Uteuzi huo unaanzia leo tarehe 03 Agosti, 2021.

Aidha, Mheshimiwa Rais amemteua Ndugu Abdul Mohamed (VAN)
kuwa Mkurugenzi wa Idara ya Mawasiliano - Ikulu kuanzia tarehe
23 Julai, 2021.

(Mhandisi Zena A. Said)

KATIBU WA BARAZA LA MAPINDUZI
NA KATIBU MKUU KIONGOZI,
ZANZIBAR.



