TAARIFA KWA VYYOMEBO VYA HABARI

Kwa mujibu wa uwezo aliopewa chini ya Kifungu
Namba 39(1) na 39(2) cha Katiba ya Zanzibar ya
mwaka 1984, Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa
Baraza la Mapinduzi Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali
Mwinyi amemteua MHESHIMIWA HEMED SULEIMAN
ABDULLA kuwa MAKAMO WA PILI WA RAIS WA
ZANZIBAR.

Uteuzi huo umeanza leo tarehe 08 Novemba, 2020.
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(Dkt. Abdulhamid Y. Mzee)
KATIBU WA BARAZA LA MAPINDUZI

NA KATIBU MKUU KIONGOZI,
ZANZIBAR.

08 NOVEMBA, 2020



