TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Kwa mujibu wa uwezo aliopewa chini ya kifungu cha
50(4) cha Katiba ya Zanzibar ya 1984, Rais wa
Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mhe.
Dkt. Hussein Ali Mwinyi amemteua Bwana Rashid Said
Rashid kuwa Naibu Katibu Mkuu katika Wizara ya
Fedha na Mipango Anaeshughulikia Masuala ya
Mifumo ya Teknolojia ya Habari na Mawasiliano
(TEHAMA) Kuhusiana na masuala ya Fedha na Kodi.

Kabla ya uteuzi huo, Bwana Rashid Said Rashid
alikuwa Mkurugenzi wa Mifumo ya Teknolojia ya
Habari na Mawasiliano (TEHAMA) katika Benki Kuu ya

Tanzania.

Uteuzi huo unaanza Jumatatu tarehe 23 Novemba,
2020.
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(Dkt. Abdulhamid Y. Mzee)

KATIBU WA BARAZA LA MAPINDUZI
NA KATIBU MKUU KIONGOZI,
ZANZIBAR.

22 NOVEMBEBA, 2020



