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SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
OFISI YA BARAZA LA MAPINDUZI

8.L.P. 437,
E-mail Nam. ¢s.zanzibarikuluzanzibar.go.tz ZANZIBAR - TANZANLA
Simu Nam. 2233675/2231823

08 JULAI, 2022

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali Mwinyi amemteua Dkt. Maua
Abeid Daftari kuwa Kamishna wa Tume ya Maadili ya
Viongozi wa Umma katika Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria,
Utumishi na Utawala Bora. Dkt. Maua alikuwa Mshauri wa
Rais katika Awamu ya Saba ya Serikali ya Mapinduzi ya
Zanzibar,

Uteuzi huo unaanzia leo arehe 08 Julai, 2022.

. A

(Mhandisi Zena A. Said)

KATIBU WA BARAZA LA MAPINDUZI
NA KATIBU MKUU KIONGOZI,
ZANZIBAR.




