TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Kwa mujibu wa uwezo aliopewa chini ya Kifungu Namba
61(1) cha Katiba ya Zanzibar ya mwaka 1984, Rais wa
Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali Mwinyi amefanya uteuzi wa
Wakuu wa Mikoa kama ifuatavyo:-

1. Bibi Salama Mbarouk Khatib ameteuliwa kuwa Mkuu
wa Mkoa wa Kaskazini Pemba.

2.Bwana Rashid Hadid Rashid ameteuliwa kuwa Mkuu
wa Mkoa wa Kusini Unguja.

3. Bwana Ayoub Mohamed Mahmoud ameteuliwa kuwa
Mkuu wa Mkoa wa Kaskazini Unguja.

4. Bwana Idrisa Kitwana Mustafa ameteuliwa kuwa
Mkuu wa Mkoa wa Mjini/Magharibi.

S. Bwana Mattar Zahor Masoud ameteuliwa kuwa Mkuu
wa Mkoa wa Kusini Pemba.

Uteuzi huo umeanza leo tarehe 01 Disemba, 2020.

(Dkt. Abdulhamid Y. Mzee)

KATIBU WA BARAZA LA MAPINDUZI
NA KATIBU MKUU KIONGOZI,
ZANZIBAR.

01 DISEMBA, 2020



