



TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali Mwinyi amefanya Uteuzi wa Viongozi katika Taasisi mbali mbali za Umma kama ifuatavyo:-

- 1) Ndugu Hassan Simba Hassan ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Kampuni ya Kurusha Maudhui (ZMUX).
- 2) Ndugu Mwalim Ali Mwalim ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Baraza la Taifa la Michezo (BTMZ).
- 3) Ndugu Omar Salum Mohamed ameteuliwa kuwa Kamishna wa Utamaduni katika Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo.
- 4) Ndugu Hiji Dadi Shajak ameteuliwa kuwa Mkurugenzi Mwendeshaji wa Kampuni ya Kurusha Maudhui (ZMUX).
- 5) Ndugu Suleiman Abdulla Salim ameteuliwa kuwa Katibu Mtendaji wa Tume ya Utangazaji.
- 6) Ndugu Ali Haji Mwadini ameteuliwa kuwa Mhariri Mtendaji wa Shirika la Magazeti.
- 7) Ndugu Robert Laurian Mweiro ameteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Ukaguzi wa Mifumo ya TEHAMA katika Ofisi ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali.
- 8) Ndugu Ali Khamis Mohamed ameteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Manispaa ya Mjini Unguja.

Uteuzi huo umeanza leo tarehe 28 Septemba, 2021.

Wakati huo huo Mhe. Rais ametengua uteuzi wa Naibu Mkurugenzi Mtendaji wa Wakala wa Barabara Zanzibar Mhandisi Fauzia Sinde Hassan kuanzia leo tarehe 28 Septemba, 2021.

(Mhandisi Zena A. Said)

**KATIBU WA BARAZA LA MAPINDUZI NA
KATIBU MKUU KIONGOZI,
ZANZIBAR.**

28 SEPTEMBER, 2021