TAARIFA KWA VYYOMBO VYA HABARI

Kwa mujibu wa uwezo aliopewa chini ya Kifungu Namba
53 cha Katiba ya Zanzibar ya mwaka 1984, Rais wa
Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi
Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali Mwinyi amemteua Bwana
Suleiman Ahmed Salum kuwa KATIBU WA RAIS.

Kabla ya Uteuzi huo, Bwana Suleiman Ahmed Salum
alikuwa Mkurugenzi Msaidizi katika Tume ya Pamoja ya
Fedha Tanzania.

Aidha, kwa mujibu wa uwezo aliopewa chini ya Kifungu
Namba 6(1) cha Sheria ya Shirika la Bandari Namba 1 ya
mwaka 1997, Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza
la Mapinduzi Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali Mwinyi
amemteua Bwana Nahaat Mohammed Mahfoudh kuwa
MKURUGENZI MKUU WA SHIRIKA LA BANDARI,
ZANZIBAR.

Kabla ya Uteuzi huo Bwana Nahaat Mohammed Mahfoudh
amefanyakazi katika Taasisi mbali mbali za sekta binafsi.

Uteuzi huo umeanza leo tarehe 04 Novemba, 2020.
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(Dkt. Abdulhamid Y. Mzee)

KATIBU WA BARAZA LA MAPINDUZI
NA KATIBU MKUU KIONGOZI,
ZANZIBAR.

04 NOVEMBA, 2020



