



TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mheshimiwa Dkt. Hussein Ali Mwinyi amefanya Uteuzi wa Makatibu Wakuu kama ifuatavyo:-

- 1) Dkt. Fatma Mrisho ameteuliwa kuwa Katibu Mkuu, Wizara ya Afya, Ustawi wa Jamii, Wazee, Jinsia na Watoto.
- 2) Ndugu Khadija Khamis Rajab ameteuliwa kuwa Katibu Mkuu, Anaeshughulikia Masuala ya (Kazi na Uwezeshaji) Katika Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji.
- 3) Dkt. Habiba Hassan Omar ameteuliwa kuwa Katibu Mkuu, Anaeshughulikia Masuala ya (Uchumi na Uwekezaji) Katika Ofisi ya Rais, Kazi, Uchumi na Uwekezaji.
- 4) Dkt. Omar Dadi Shajak ameteuliwa kuwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Makamu wa Kwanza wa Rais.

Uteuzi huo unaanzia leo tarehe 30 Julai, 2021.

Aidha, Wateuliwa wote waliotajwa wataapishwa siku ya Jumatatu tarehe 02 Agosti, 2021 Saa 4:00 Asubuhi – Ikulu Zanzibar.

Mheshimiwa Rais pia atamuapisha Ndugu Khamis Kona Khamis kuwa Mkurugenzi wa Uchaguzi katika Tume ya Uchaguzi Zanzibar ambae aliteuliwa tarehe 16 Julai, 2021.

(Mhandisi Zena A. Said)
KATIBU WA BARAZA LA MAPINDUZI
NA KATIBU MKUU KIONGOZI,
ZANZIBAR.