Media

Rais Dkt. Mwinyi amevutiwa na huduma za DOC Medical Center nchini, Qatar.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, leo tarehe 09 Oktoba 2026, ametembelea DOC Medical Center nchini Qatar, kituo cha huduma za afya kinachotoa…

Read More

Rais Dkt.Mwinyi amewasili Nchini Qatar.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amewasili katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Hamad, Jijini Doha, Qatar, tarehe 07 Oktoba 2026, kwa ziara…

Read More

Rais Dkt. Mwinyi amesema Viongozi kuweni karibu na Wananchi na kuwasikiliza

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amewataka Mawaziri na Naibu Mawaziri kuwa karibu na wananchi, kuwasikiliza na kufuatilia kwa vitendo changamoto…

Read More

Rais Dkt. Mwinyi amesema ushirikiano wa Kimahakama ni muhimu katika kuimarisha utoaji Haki

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amesema ushirikiano wa kimahakama wa kikanda ni muhimu katika kuimarisha mifumo ya utoaji haki, kubadilishana uzoefu…

Read More

Rais Dkt. Mwinyi amesema Uislamu unahimiza upendo, Amani na umoja

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Alhaj Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amesema Uislamu unahimiza upendo, amani, umoja na mshikamano, misingi muhimu katika kujenga jamii yenye utulivu,…

Read More