Media

Rais Dkt. Mwinyi amepokea Mwaliko wa Dua Maalum ya kuliombea Taifa

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amepokea mwaliko wa kushiriki katika dua maalum ya kuwaombea viongozi wa nchi na kuliombea Taifa kutokana…

Read More

Rais Dkt. Mwinyi ameongoza kikao cha Baraza la Taifa la kudhibiti na kupambana na Dawa za kulevya Zanzibar.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, ameongoza kikao cha Baraza la Taifa la Kudhibiti na Kupambana na Dawa za Kulevya Zanzibar, kilichofanyika…

Read More

Dkt. Mwinyi ametoa wito kwa Wananchi kuchukua tahadhari dhidi ya El Niño na Mvua Kubwa.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amewataka wananchi kuchukua tahadhari mapema kutokana na hali ya El Niño na mvua kubwa zinazotarajiwa, huku…

Read More

Rais Dkt. Mwinyi ameshiriki Hitma ya kumuombea Marehemu Hafidh Ameir Hassan.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, leo tarehe 09 Septemba 2026 ameshiriki katika Hitma ya kumuombea Marehemu Hafidh Ameir Hassan, aliyekuwa Mwenza…

Read More

Rais Dkt. Mwinyi amekutana na Rais Ndayishimiye Ikulu Zanzibar

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amekutana na Rais wa Jamhuri ya Burundi, Mhe. Évariste Ndayishimiye, aliyeambatana na Mkewe, Mhe. Angeline…

Read More

Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, ameipongeza Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar (ZEC) kwa kusimamia Uchaguzi Mkuu wa Zanzibar wa mwaka 2025

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, ameipongeza Tume ya Uchaguzi ya Zanzibar (ZEC) kwa kusimamia Uchaguzi Mkuu wa Zanzibar wa mwaka 2025 kwa amani…

Read More