Media

Rais Dkt. Mwinyi amesema uwanja wa Afcon Fumba kuwa chachu ya Fursa za kiuchumi Zanzibar.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amesema Uwanja wa AFCON unaojengwa Fumba utakuwa uwanja wa kisasa wenye hadhi ya kimataifa na chachu ya kufungua…

Read More

Rais Dkt. Mwinyi amehimiza uimarishwa kwa Diplomasia ya Uchumi na Malaysia.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amemtaka Balozi wa Tanzania nchini Malaysia, Meja Jenerali Mbaraka Naziad Mkeremy, kutumia nafasi yake kuimarisha…

Read More

Rais Dkt.Mwinyi amesema tutunze miradi ya maendeleo iendelee kutoa huduma kwa Wananchi.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amewataka wananchi wa Kizimkazi na maeneo ya Kusini Unguja kutunza na kudumisha miradi ya maendeleo, ikiwemo…

Read More

Rais Dkt.Mwinyi: amesema SMZ itaendelea kuweka Mazingira rafiki kwa Sekta Binafsi katika Ujenzi wa Makaazi na Miradi ya Uwekezaji.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amesema Serikali itaendelea kuweka mazingira rafiki kwa Sekta Binafsi kushiriki katika ujenzi wa makaazi bora…

Read More

Rais Dkt Mwinyi amuapisha Mkurugenzi Mkuu Wizara ya Afya

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amemuapisha Mkurugenzi Mkuu wa Wizara ya Afya, Dkt. Maryam Seif Hemed, kufuatia uteuzi wake katika nafasi…

Read More