Media

Rais Dkt. Mwinyi amesema SMZ inathamini mchango wa Kanisa katika Maendeleo ya Jamii

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amesema Serikali na taasisi za dini zina wajibu wa kuendelea kushirikiana katika kuimarisha amani, umoja na…

Read More

Rais Dkt. Mwinyi amepokea Mwaliko wa Dua Maalum ya kuliombea Taifa

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amepokea mwaliko wa kushiriki katika dua maalum ya kuwaombea viongozi wa nchi na kuliombea Taifa kutokana…

Read More

Rais Dkt. Mwinyi ameongoza kikao cha Baraza la Taifa la kudhibiti na kupambana na Dawa za kulevya Zanzibar.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, ameongoza kikao cha Baraza la Taifa la Kudhibiti na Kupambana na Dawa za Kulevya Zanzibar, kilichofanyika…

Read More

Dkt. Mwinyi ametoa wito kwa Wananchi kuchukua tahadhari dhidi ya El Niño na Mvua Kubwa.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, amewataka wananchi kuchukua tahadhari mapema kutokana na hali ya El Niño na mvua kubwa zinazotarajiwa, huku…

Read More

Rais Dkt. Mwinyi ameshiriki Hitma ya kumuombea Marehemu Hafidh Ameir Hassan.

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Mhe. Dkt. Hussein Ali Mwinyi, leo tarehe 09 Septemba 2026 ameshiriki katika Hitma ya kumuombea Marehemu Hafidh Ameir Hassan, aliyekuwa Mwenza…

Read More